Sro Phục Sinh - Khơi Dậy Một Huyền Thoại !
Mời đăng nhập để vào chat box - chiến trường gió bão
Mời đăng nhập để vào chat box - chiến trường gió bão
Chào mừng bạn đến diễn đàn thảo luận Sro Phục Sinh --Trang chủ : srophucsinh.net:8989 .... IP Sever : 210.211.126.227 --Nếu bạn chưa có tài khoản thì vào đây để làm thành viên của diễn đàn và sử dụng hết tiện ích của diễn đàn--Diễn đàn hiển thị tốt nhất trên Google ChromeMozilla Firefox

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Mong GM xem xét lại giúp mình với Empty Mong GM xem xét lại giúp mình với Mon Jan 21, 2013 11:30 pm

tieuau

tieuau
[Thành viên] Sro Phục Sinh
Tình hính là do mấy ngày nay bận việc nên không onl được, mong GM xem xét mua lại giúp mình vũ khí sun D13 với, chứ không thì thật là khổ lắm...

tên nhân vật: Anna_Au

tài khoàn: lilam115

Yahoo: l0nely_in_my_life

Vũ khí: Kiếm Sun D13 + 11

Nếu như acc này không có thì GM xem lại acc này giúp mình, vì mình chơi 2 acc mà chỉ có 1 cây kiếm nên hay đổi qua đổi lại, vì hôm trước of đột ngột nên không nhớ đã để kiếm ở acc nào,mong GM giúp mình với...Cám ơn bác GM rất là nhiều

tên tài khoàn: lilam116

tên nhân vật: Ha_Tieu_Au

Smile Smile Smile Smile Smile

MyLady

MyLady
[S-Mod] Sro Phục Sinh
Bạn ơi.
• Đã hết đợt thu gom đồ D13 rồi bạn ạ
• Vì có nhiều member phản ánh quá nên mình sẽ góp ý với Gm để mở thêm 1 ngày thu mua đồ D13 Đợt 4.
— Tks bạn đã Góp ý kiến
Thân
MyLady

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Chia sẻ