Sro Phục Sinh - Khơi Dậy Một Huyền Thoại !
Mời đăng nhập để vào chat box - chiến trường gió bão
Mời đăng nhập để vào chat box - chiến trường gió bão
Chào mừng bạn đến diễn đàn thảo luận Sro Phục Sinh --Trang chủ : srophucsinh.net:8989 .... IP Sever : 210.211.126.227 --Nếu bạn chưa có tài khoản thì vào đây để làm thành viên của diễn đàn và sử dụng hết tiện ích của diễn đàn--Diễn đàn hiển thị tốt nhất trên Google ChromeMozilla Firefox

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1[Thông báo] Các Mod vào xem ! Empty [Thông báo] Các Mod vào xem ! Mon Jan 21, 2013 10:26 pm

Admin

[GM] Sro Phục Sinh
Hôm nay mình chọn bạn .
S-Mod gồm 2 bạn : ChuG_AnhEm và MyLady
Mod gồm 3 bạn : ainhilan , Rua , TraiDatCang_
Các bạn giúp mình quản lý Mem , mỗi tuần các bạn sẽ được nhận lương . Các bạn phải làm việc nghiêm túc , nếu làm việc không hiệu quả , BQT GM sẽ cho xuống mem bất kì lúc nào . BQT GM tin tưởng các bạn và giao nhiệm vụ cho các bạn . Chúc các bạn làm việc thật hiệu quả để giúp Sro Phục Sinh phát triển . Smile

Thân : BQT GM Sro Phục Sinh

https://srops.forum.st

2[Thông báo] Các Mod vào xem ! Empty Re: [Thông báo] Các Mod vào xem ! Tue Jan 22, 2013 6:46 am

MyLady

MyLady
[S-Mod] Sro Phục Sinh
Bạn yên tâm mình sẽ đảm nhiệm đúng nv của bạn rao cho mình

3[Thông báo] Các Mod vào xem ! Empty Re: [Thông báo] Các Mod vào xem ! Tue Jan 22, 2013 7:37 am

Rua

Rua
[Mod] Sro Phục Sinh
cấm smod,mod nói tục thiếu văn hoá Come on

4[Thông báo] Các Mod vào xem ! Empty Re: [Thông báo] Các Mod vào xem ! Tue Jan 22, 2013 7:49 am

mamcoimkqn

[Thành viên] Sro Phục Sinh
GM a. minh noi that GM lam an kieu nay duoi khack day' BD 200 skil lkd 3+ 1k2 Vu khi lai giam 900 skil neu GM ma k den bu minh mua D15 truoc thj ae se nghj het k phai 1 minh minh`

5[Thông báo] Các Mod vào xem ! Empty Re: [Thông báo] Các Mod vào xem ! Tue Jan 22, 2013 8:14 am

Đập_Chất_LaoGiaFC

GM ơi cho Em làm mod với =))

6[Thông báo] Các Mod vào xem ! Empty Re: [Thông báo] Các Mod vào xem ! Tue Jan 22, 2013 11:00 am

TraiDatCang_

[Mod] Sro Phục Sinh
rồi ok3ok3 mà làm từ lúc sv onl đến bh chưa thấy có lương gì đây

7[Thông báo] Các Mod vào xem ! Empty Re: [Thông báo] Các Mod vào xem ! Tue Jan 22, 2013 11:05 am

ChuG_AnhEm

[S-Mod] Sro Phục Sinh
^^ tks pác tổng tin tưởng

8[Thông báo] Các Mod vào xem ! Empty Re: [Thông báo] Các Mod vào xem ! Tue Jan 22, 2013 11:43 am

MyLady

MyLady
[S-Mod] Sro Phục Sinh
Admin đã viết: Hôm nay mình chọn bạn .
S-Mod gồm 2 bạn : ChuG_AnhEm và MyLady
Mod gồm 3 bạn : ainhilan , Rua , TraiDatCang_
Các bạn giúp mình quản lý Mem , mỗi tuần các bạn sẽ được nhận lương . Các bạn phải làm việc nghiêm túc , nếu làm việc không hiệu quả , BQT GM sẽ cho xuống mem bất kì lúc nào . BQT GM tin tưởng các bạn và giao nhiệm vụ cho các bạn . Chúc các bạn làm việc thật hiệu quả để giúp Sro Phục Sinh phát triển . Smile

Thân : BQT GM Sro Phục Sinh
Với lại bạn thông báo lương lậu thế nào đi chứ.

9[Thông báo] Các Mod vào xem ! Empty Re: [Thông báo] Các Mod vào xem ! Tue Jan 22, 2013 10:05 pm

ღღ Mưa ღღ

ღღ Mưa ღღ
Con Slot lam Smood nao de toi Lam Môd voi 1 la Mod To Chuc Aver 2 la Mod Dien dan Cung dc Mien Sao Giai toa Tam ly Cho AE choi game lam sao dc Su Thoa Man Nhat Khi Choi Game Do La Niem Vui cua toi Cung la Niem Vinh Hang Den 1SroLongPhung Hoan Hao ... Come on

10[Thông báo] Các Mod vào xem ! Empty Re: [Thông báo] Các Mod vào xem ! Tue Jan 22, 2013 10:07 pm

Admin

[GM] Sro Phục Sinh
Lương mình sẽ thông báo cụ thể sau ? Các bạn cứ cố phát huy tinh thần nhé Smile

https://srops.forum.st

11[Thông báo] Các Mod vào xem ! Empty Re: [Thông báo] Các Mod vào xem ! Tue Jan 22, 2013 10:08 pm

MyLady

MyLady
[S-Mod] Sro Phục Sinh
Vẫn đang cố đây hy

12[Thông báo] Các Mod vào xem ! Empty Re: [Thông báo] Các Mod vào xem ! Wed Jan 23, 2013 1:02 pm

ღღ Mưa ღღ

ღღ Mưa ღღ

13[Thông báo] Các Mod vào xem ! Empty Re: [Thông báo] Các Mod vào xem ! Wed Jan 23, 2013 2:41 pm

Siêu Nhân Việt Quang

Siêu Nhân Việt Quang
[GM] Sro Phục Sinh
Lương lậu sẽ do gm check .

14[Thông báo] Các Mod vào xem ! Empty Re: [Thông báo] Các Mod vào xem ! Wed Jan 23, 2013 8:18 pm

BanhLaoGia

BanhLaoGia
Cho xin chân Mod nào. Ok không nhỷ

15[Thông báo] Các Mod vào xem ! Empty Re: [Thông báo] Các Mod vào xem ! Thu Jan 24, 2013 11:42 pm

MyLady

MyLady
[S-Mod] Sro Phục Sinh
Siêu Nhân Việt Quang đã viết:Lương lậu sẽ do gm check .
Em đã hứa với ACE trong G lương tuần này sẽ làm Event cho G để ACE đoàn kết hơn, nên mong anh cố check cho em vào ngày chủ nhật anh nhé. :)

Tks anh trước Quá là ok

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Chia sẻ