Sro Phục Sinh - Khơi Dậy Một Huyền Thoại !
Mời đăng nhập để vào chat box - chiến trường gió bão
Mời đăng nhập để vào chat box - chiến trường gió bão
Chào mừng bạn đến diễn đàn thảo luận Sro Phục Sinh --Trang chủ : srophucsinh.net:8989 .... IP Sever : 210.211.126.227 --Nếu bạn chưa có tài khoản thì vào đây để làm thành viên của diễn đàn và sử dụng hết tiện ích của diễn đàn--Diễn đàn hiển thị tốt nhất trên Google ChromeMozilla Firefox

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : 1, 2, 3  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 3 trang]

Siêu Nhân Việt Quang

Siêu Nhân Việt Quang
[GM] Sro Phục Sinh
Chỉnh sửa 1 số thứ giúp các bạn có quần áo đẹp chơi tết :
Nội dung :
+ Tặng lv 120 ( khi tạo nhân vật )
+ Giảm Giá D14 : Vũ khí 1600silk > 900 silk
Giáp : 700 > 400 silk
Trang sức : > 400 silk
+ Để Xu không bị lãng quên theo D14 sẽ ADD bán SUN D13 max BLUE như mọi khi . ( XU sẽ là thứ giá trị ko phải mua SON tầm thường như xưa - XU Mua SUN D13 )
+ Nâng rate thêm 200x giúp luyện cấp 130 !

Smile Smile Smile Còn gì chưa thỏa nguyện các bạn có thể góp ý giúp sv ngày càng lớn mạnh - là trụ cột trong những SRO PRIVATE cuối chặng đường

Được sửa bởi Sao Phải Xoắn ngày Mon Jan 21, 2013 8:38 pm; sửa lần 1.

ChuG_AnhEm

[S-Mod] Sro Phục Sinh
like liền :)) quá chuẩn luôn . đây mới chính là cái ae cần để chơi tết :)) nhưng cái Tặng lv 120 ( khi tạo nhân vật ) thì phải bỏ @@

Siêu Nhân Việt Quang

Siêu Nhân Việt Quang
[GM] Sro Phục Sinh
Up lên hàng , cảm ơn bạn đã ủng hộ

tieuthaptu9

[Thành viên] Sro Phục Sinh
Nếu như vậy thì ngừng km thẻ đi. Cho Sun d14 có giá trị chút

Rất_Có_Tố_Chất

Rất_Có_Tố_Chất
mua item từ trc có đc đền bù

qwerty1

Cười vỡ bụng
e full sét sun D14 rồi AD...tính sao đây?

ainhilan

[Mod] Sro Phục Sinh
Like like GM bỏ hỗ trợ LV 120 đi là OK

Siêu Nhân Việt Quang

Siêu Nhân Việt Quang
[GM] Sro Phục Sinh
Vấn đề Khuyến mại sẽ có hướng giải quyết , các bạn góp ý km sao ?

TanOke

Like =)))))))))))))))))))))))))))))

Rất_Có_Tố_Chất

Rất_Có_Tố_Chất
add silk lương mod và giải thưởng ctc cho g thái nguyên đi ae cứ hỏi mãi ko tl đc

ChuG_AnhEm

[S-Mod] Sro Phục Sinh
bỏ cái hỗ trợ 120 đi không là loạn đấy . hỗ trợ 101 là quá lắm rồi

tieuthaptu9

Kiểu này là hơi bị thiệt cho các ae đã mua item sun từ trước nhé GM. Mình góp ý GM là
1. chỉ giảm giá sun d14 như thế trong 1 t/g thôi
2. Nếu cố định giá d14 như vậy thì thu mua d14 chả silk cho các ae đã lỡ mua sun d14. Như vậy mới ko thiệt cho ae

ainhilan

[Mod] Sro Phục Sinh
GM km ít thôi . Đền bù thì nếu có time thì đền ko có thì cũng chẳng sao , toàn đại ja khi vừa mở D14 đã có nguyên cây ấy mà . Chức năng vàng <-> silk nếu lỗi thì bỏ đi cũng đc . Và quan trọng nhất là tính ổn định của SV thôi

thanhhung

giảm giá đá D14 xuống còn 10m hoặc 5m /v đi GM . để 20m mặn quá . 10b đập vù tí hết

lsking

[Vip - Mem] Sro Phục Sinh
Vừa bị đền bù thiếu.
Vừa mua xong cả set sun d14 thì có cái tin giảm giá này.

Còn gì uất ức và thiệt thòi hơn ko?

ainhilan

[Mod] Sro Phục Sinh
GM xem tất cả góp ý và mong là lần này ra quyết định thay đổi cũng là lần cuối thôi ^^ . Mong GM sớm update hết tất cả để server đi vào ổn định . Thân !

Siêu Nhân Việt Quang

Siêu Nhân Việt Quang
[GM] Sro Phục Sinh
ừ cảm ơn đã góp ý

lsking

Đành rằng việc giảm giá là để thu hút nhiều người mua hơn. Cái này mình đồng ý.

Nhưng các bạn phải xét nhiều khía cạnh 1 chút.
Các bạn thử đặt địa vị là mình xem. Vd bạn bỏ công sức, tiền bạc ra hơn người ta mà các bạn vẫn chỉ bằng người ta. Thì các bạn sẽ cảm thấy ntnào?

Nếu giảm giá vậy tại sao ko giảm cả giá đá các loại? Mình nghĩ giảm giá đá hợp lý với tình hình hiện nay hơn đấy.

Các bạn toàn đưa ra những ý kiến thay đổi 180 độ khi mọi sự đã rồi thôi.

Câu cuối mình xin chốt lại như thế này.

Lần sau nếu có thay đổi gì thì cũng đừng nên kiểu bất ngờ khi mọi sự đã rồi như thế.
Và nên làm sao cho tất cả mọi người chơi đều đc công bằng với công sức và của cải mình đã bỏ ra. Hãy đặt địa vị của mình như chúng tôi các bạn sẽ hiểu.
Xin hêt!

ainhilan

[Mod] Sro Phục Sinh
Bạn lsking nói bằng là bằng ở điểm nào ???giảm giá 1 chút cho phù hợp với túi tiền của nhiều người mà . Đồ trong Sro đâu phải cứ SUN là bằng nhau đâu. Bạn nhiều tiền thì làm set + 16 ,17 . Người vừa tiền thì set + 12,13 . Đại jia thì cả set +18 đi . Biết là bạn mua bị đắt nhưng cũng đừng vì thế cản trở việc GM jam giá giúp Sun bình dân hơn chứ. ( Mình để ý thấy từ hồi srobadao GM rất hay ra quyết định 1 cách chớp nhoáng , chẳng tham khảo ý kiến anh em server ji cả )

lsking

P/s: Còn 1 khía cạnh nữa.
Đó là km 2 ngày hnay và ngài mai. Hnay hầu như bảo trì nên chắc lui time km lên hơn 1 ngày nữa.
Giả xử họ nạp tiền vào tích trữ silk. Đến lúc lại giảm giá 1 nửa như thế kia. Thì thành ra họ đc lãi 200% à.
Thử hỏi sun lúc đấy giá mấy nghìn?
Thử hỏi sun chúng tôi phải mua hiện tại và sun lúc đấy đều là sun nhưng có khác nhau 1 trời 1 vực về giá ko?
Thay đổi 1 điều gì thì cũng phải xét mọi khía cạnh nhé. Để cho tất cả mọi người đều đc công bằng :)

lsking

ainhilan đã viết:Bạn lsking nói bằng là bằng ở điểm nào ???giảm giá 1 chút cho phù hợp với túi tiền của nhiều người mà . Đồ trong Sro đâu phải cứ SUN là bằng nhau đâu. Bạn nhiều tiền thì làm set + 16 ,17 . Người vừa tiền thì set + 12,13 . Đại jia thì cả set +18 đi . Biết là bạn mua bị đắt nhưng cũng đừng vì thế cản trở việc GM jam giá giúp Sun bình dân hơn chứ. ( Mình để ý thấy từ hồi srobadao GM rất hay ra quyết định 1 cách chớp nhoáng , chẳng tham khảo ý kiến anh em server ji cả )

Thì ở trên mình cũng nói là đồng ý giảm giá để thu hút người mua mà. Có phản đối gì đâu. Vấn đề là phải công bằng.
Vd gm đền bù lại cho những người mua trc' bị đắt gấp đôi = giá như trên thì còn được

lsking

ainhilan đã viết:Bạn lsking nói bằng là bằng ở điểm nào ???giảm giá 1 chút cho phù hợp với túi tiền của nhiều người mà . Đồ trong Sro đâu phải cứ SUN là bằng nhau đâu. Bạn nhiều tiền thì làm set + 16 ,17 . Người vừa tiền thì set + 12,13 . Đại jia thì cả set +18 đi . Biết là bạn mua bị đắt nhưng cũng đừng vì thế cản trở việc GM jam giá giúp Sun bình dân hơn chứ. ( Mình để ý thấy từ hồi srobadao GM rất hay ra quyết định 1 cách chớp nhoáng , chẳng tham khảo ý kiến anh em server ji cả )

Thì ở trên mình cũng nói là đồng ý giảm giá để thu hút người mua mà. Có phản đối gì đâu. Vấn đề là phải công bằng.
Vd gm đền bù lại cho những người mua trc' bị đắt gấp đôi = giá như trên thì còn được

ainhilan

[Mod] Sro Phục Sinh
Giờ GM chỉ cần đền bù + fix dis sau đó áp dụng nhữnh điều như trên chắc là Sver sẽ đi vào ổn định thôi . Mới có 1 tháng mà nhiều thay đổi quá . Chóng hết cả mặt ... . Đền bù thì làm công bằng + triệt để luôn anh em khỏi bất mãn ( ko bất mãn thì đứa nào có acc dis nó cũng ko phá Sver nữa )

ainhilan

[Mod] Sro Phục Sinh
Ah còn 1 điều nữa GM khuyến mại thì vào dịp lễ tết thôi . 3 ,4 ngày 1 lần KM thế này chết mất . Mới có 1 tuần mà gold đã lạm phát 40% rồi ( do silk đc km ^^ )

Mr Hiệp

GM làm ăn cái D14 t thấy k thể nào chịu đc...
Nếu mà cái D14 giảm thì bỏ ra 1 2 ngày để mua lại D14 của SV rồi sửa lại lun 1 thể chứ để thế thì quá k công bằng
Cái người bỏ ra 1m k bằng cái thằng bỏ ra 3 400k à...
Cái giá ý nó k hợp lí chút nào đâu GM à
Còn Cái hỗ trợ 120 nữa.. Cái ác cày mãi mới lên 119 k bằng cái thằng nó ngồi tạo ác cái là xong à.. Hỗ trợ 95 là quá đáng lắm rồi

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 3 trang]

Chia sẻ

Chuyển đến trang : 1, 2, 3  Next