Sro Phục Sinh - Khơi Dậy Một Huyền Thoại !
Mời đăng nhập để vào chat box - chiến trường gió bão
Mời đăng nhập để vào chat box - chiến trường gió bão
Chào mừng bạn đến diễn đàn thảo luận Sro Phục Sinh --Trang chủ : srophucsinh.net:8989 .... IP Sever : 210.211.126.227 --Nếu bạn chưa có tài khoản thì vào đây để làm thành viên của diễn đàn và sử dụng hết tiện ích của diễn đàn--Diễn đàn hiển thị tốt nhất trên Google ChromeMozilla Firefox

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Siêu Nhân Việt Quang

Siêu Nhân Việt Quang
[GM] Sro Phục Sinh
Trong những ngày qua sv thường hay có hiện tượng disconect ! Tới bây giờ BQT đã tìm ra Lỗi khắc phục hoàn toàn tình trạng sửa máy chủ đột xuất .
Hiện giờ Sv đã Online .
Một số bạn vào game mà bị disconect vui lòng để lại tên tại Topic này để BQT có hướng khắc phục - giải quyết !

Sad Sad

phuonglove

[Thành viên] Sro Phục Sinh
Bao giờ sửa xong hả ADM?

ainhilan

[Mod] Sro Phục Sinh
GM phải thông báo thế này này :
Hiện giờ có 1 số acc gây dis Server . BQT mong những bạn nào đang sở hữu hãy giao nộp tại topic này . Mỗi acc gây dis sẽ được đền bù tất cả item , ngoài ra sẽ được thưởng ( cái ji thì tuỳ GM nhưng phải ghi rõ ra). Bất cứ trường hợp nào không chịu giao nộp nếu BQT bắt được trên log server sẽ bị ban IP vĩnh viễn . Thân ( GM xem từ giờ nói 1 là 1 ,2 là 2 và nên nói sự thật thôi . Hãy để lời nói của mình có trọng lượng đi )

Được sửa bởi ainhilan ngày Mon Jan 21, 2013 10:33 pm; sửa lần 1.

Mr Hiệp

Ác của t vào là cứ k thể kết nối với máy chủ C10

yeukhisay

yeukhisay
Tớ vào cắm đc 1 lúc thì dis, lần thì 5p lần thì 10p, lần thì 1,2p. Có tính ko vậy?

ainhilan

[Mod] Sro Phục Sinh
Ko tính đâu bạn ạ . Acc dis là vào phát dis luôn , ko kịp làm bất cứ điều ji cả

Được sửa bởi ainhilan ngày Tue Jan 22, 2013 12:04 pm; sửa lần 1.

Tjt

sever dang sua ak

Rất_Có_Tố_Chất

Rất_Có_Tố_Chất
ainhilan đã viết:Ko tính đâu bạn ạ . Acc dis là vào phát dis luôn , ko kịp làm bất cứ điều ji cả
tưởng có kế sách

ainhilan

[Mod] Sro Phục Sinh
Sau đây là mô tả chi tiết acc dis hồi xưa của mình : Acc này là acc noob chuyên bán hàng ở TA . Vào 1 ngày đẹp trời mình muốn cho em nó đi du lịch chút vì tiền cũng nhiều nên move 1 phát lên Lạc Khắc Sơn . Và ôi thôi , em nó trở thành acc dis . Cứ vào phát là dis cả server , ko kịp làm bât cứ điều ji luôn . Mình đã xem chi tiết thì ngoài việc em nó đứng ở TA lâu quá ra thì con pet của nó sau khi move đang từ 5 kho thành 1 kho . Mình có thể cung cấp nick + pass để GM test và tìm phương hướng sửa chữa ^^ . Đọc xong cái này thì để lại lời nhắn + yahoo nhé mình sẽ gửi sang cho bạn . Và thông cảm nếu có gửi thì cũng chiều tối mới gửi đc chiều phải đi thi .

Được sửa bởi ainhilan ngày Tue Jan 22, 2013 12:18 pm; sửa lần 1.

Sun

Chừng nào Sv mới chơi dc vậy MOD S Mod ADMIN

mamcoimkqn

e này A Xoắn ơi có 1 ních tên nhân vật là 1LanGio cứ vào bị đis A khắc phục hộ e vs

Siêu Nhân Việt Quang

Siêu Nhân Việt Quang
[GM] Sro Phục Sinh
ai bị disconect thỳ báo nha

Tjt

bị cái lỗi lập nick là dc 120 yk.

Tjt

bỏ ngay cái đấy đi

Tjt

k thì off mẹ SV đê

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Chia sẻ