Sro Phục Sinh - Khơi Dậy Một Huyền Thoại !
Mời đăng nhập để vào chat box - chiến trường gió bão
Mời đăng nhập để vào chat box - chiến trường gió bão
Chào mừng bạn đến diễn đàn thảo luận Sro Phục Sinh --Trang chủ : srophucsinh.net:8989 .... IP Sever : 210.211.126.227 --Nếu bạn chưa có tài khoản thì vào đây để làm thành viên của diễn đàn và sử dụng hết tiện ích của diễn đàn--Diễn đàn hiển thị tốt nhất trên Google ChromeMozilla Firefox

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Bán 55b gold = thẻ điện thoại ! Empty Bán 55b gold = thẻ điện thoại ! Mon Jan 21, 2013 6:03 pm

VoZ

VoZ
[Thành viên] Sro Phục Sinh
Mình muốn bán 55b gold = 100k thẻ điện thoại. Bạn nào mua nhắn tin vào số máy 0982.240.386 mình sẽ online và nhờ GM trung gian giao dịch. Mình ở Nghệ An nên chắc không giao dịch trực tiếp được.
Cảm ơn vì đã đọc bài viết :D

ainhilan

[Mod] Sro Phục Sinh
Ui có bác nào ở gần BáchKhoa không bán 100b gold , gd trực tiếp càng ngọt ^^

VoZ

VoZ
Up up up up up up up up up

MyLady

MyLady
[S-Mod] Sro Phục Sinh
• Các bạn mua bán kiểu gì forum không cấm post Topic.
• Nhưng các bạn nên làm ăn cho đàng hoàng. Đừng có vài cái đồng bạc mà ngày nào onl cũng phải nghe chửi. ( Cái này mình nói tất cả member trong server bạn nhé. )
• Cho nên hãy làm gì để cái tên cái tuổi của mình được in đậm trong sv về ngành mua bán Gold bạn nhé,
Chúc bạn làm ăn phát đạt

trantam

trantam
won

http://tampro.xxxpart.com

VoZ

VoZ
MyLady đã viết:• Các bạn mua bán kiểu gì forum không cấm post Topic.
• Nhưng các bạn nên làm ăn cho đàng hoàng. Đừng có vài cái đồng bạc mà ngày nào onl cũng phải nghe chửi. ( Cái này mình nói tất cả member trong server bạn nhé. )
• Cho nên hãy làm gì để cái tên cái tuổi của mình được in đậm trong sv về ngành mua bán Gold bạn nhé,
Chúc bạn làm ăn phát đạt

:D. Không đến mức cày gold bán kiếm tiền đâu. Chỉ là mình nghỉ game, còn ít gold nên bán nộp điện thoại ấy mà.

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Chia sẻ