Sro Phục Sinh - Khơi Dậy Một Huyền Thoại !
Mời đăng nhập để vào chat box - chiến trường gió bão
Mời đăng nhập để vào chat box - chiến trường gió bão
Chào mừng bạn đến diễn đàn thảo luận Sro Phục Sinh --Trang chủ : srophucsinh.net:8989 .... IP Sever : 210.211.126.227 --Nếu bạn chưa có tài khoản thì vào đây để làm thành viên của diễn đàn và sử dụng hết tiện ích của diễn đàn--Diễn đàn hiển thị tốt nhất trên Google ChromeMozilla Firefox

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

ainhilan

[Mod] Sro Phục Sinh
Mình co' y' kiến để mua SOM D14 ^^

Rua

Rua
[Mod] Sro Phục Sinh
som thì ko dc hay,son thi dc Quá là ok

Siêu Nhân Việt Quang

Siêu Nhân Việt Quang
[GM] Sro Phục Sinh
Các bạn xem mua gì cho hợp lý góp ý nhé

Rất_Có_Tố_Chất

Rất_Có_Tố_Chất
[Thành viên] Sro Phục Sinh
mua Son thôi.hoặc để mua bd 14 or bột mm

ainhilan

[Mod] Sro Phục Sinh
Ah mình có y' kiến nữa là : Nếu GM làm đc thì hãy để anh em phi shop SON d13 = đúng số xu đã bỏ ra để mua . Ko thì thấy khổ cho 1 số bạn qua' ;)) . Về vấn đề xu thì SON hay SOM d14 cung đc , cho drop SUN d13 nữa là qua' ok . Thanks GM

Admin

[GM] Sro Phục Sinh
ainhilan đã viết:Ah mình có y' kiến nữa là : Nếu GM làm đc thì hãy để anh em phi shop SON d13 = đúng số xu đã bỏ ra để mua . Ko thì thấy khổ cho 1 số bạn qua' ;)) . Về vấn đề xu thì SON hay SOM d14 cung đc , cho drop SUN d13 nữa là qua' ok . Thanks GM
Vấn đề này sẽ xem xét bạn nhé Quá là ok

https://srops.forum.st

phuonglove

Theo ý kiến của tôi thì nên mua bột mm hoặc đá BD cấp 14, ví dụ 500xu đổi 1 viên BD cấp 14 chẳng hạn,vì nếu mua SON hay SOM cấp 14 thì ai dùng nữa, đi ra pvp thấy nó cầm SUN mình cũng phải đú lên SUN chứ SON vs SOM ra ngắm chúng nó à =)) mong GM xem sét ý kiến của tôi nhé,tks.

ainhilan

[Mod] Sro Phục Sinh
Mô hình thành công của srothandia ( đã sập lâu rồi ) là train rơi sun d12 , bán son d13 . Các bác cầm sun d12 ra PVP thấy thua thằng SON d13 thì sẽ nghĩ là mình chỉ kém nó 1 tý thôi . Cái khoảng cách 1 tý này là có thể đuổi được và các bác nạp thẻ ( có thể chỉ nạp để mua vũ khí thôi vì giáp sun d12 không kém nhiều son d13 ) . Chứ bây giờ mình hỏi nhé 1 bác mặc full Sun d14 so với 1 bác full sun d13 thì thế nào ????? Bác Sun d13 sẽ thấy là để trả đc mối nhục như con trùng trục này mình sẽ phải đầu tư vũ khí SUN d14 , và đương nhiên cả giáp nữa vì Sun d13 và d14 quá chênh lệch . Những bác là sinh viên ( và đa phần người chơi là sinh viên ) nghĩ đến món tiền phải bỏ ra có chùn ko ??? Và kết quả là ji : chẳng nạp xu nào cả vì nếu mua mỗi vũ khí sẽ chẳng có ý nghĩa còn mua cả Set thì tiền đâu ra ??? Vậy ý kiến của mình là gì : Sun d14 bán = silk , train rơi SOM hoặc mua SOM D14 = xu

Rất_Có_Tố_Chất

Rất_Có_Tố_Chất
nạp thẻ vào,200k 300k

ainhilan

[Mod] Sro Phục Sinh
200k 300k sao đủ , mua về không đập lên ah bác , ko + 12 > thì làm ăn gì ^^ mà tốn kém nhất phần đập mà . Rồi 3 + rồi add . . . . .

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Chia sẻ